Inquiry
Form loading...
Matsakaicin maɓalli na firikwensin (Transmitter)

Sensor

Matsakaicin maɓalli na firikwensin (Transmitter)

Bayani

Wannan firikwensin zai iya gano motsin matsayi na kama, kuma siginar fitarwa yana da alaƙa da layin da aka yi tafiya. ECU yadda ya kamata yana gano matsayin kama ta wannan siginar.

    bayanin 2

    Siffar

    • Madaidaitan madaidaitan siffa masu lanƙwasa 
    • Faɗin kewayon: 0 ~ 38mm 
    • Babban daidaito: 1% (cikakken kewayon) 
    • Faɗin zafin aiki: -40℃~+125℃ 
    • Keɓancewa: na iya keɓance siginar wutar lantarki na analog mai fitarwa, siginar PWM 
    • Fitar siginar wutar lantarki ɗaya/dual tashoshi 
    • Tashar guda ɗaya/dual PWM fitarwa siginar
    • Babban kwanciyar hankali da aminci
    • PBT+30% GF
    • Bi umarnin RoHS

    Aiwatar

    Gano matsayi na watsa mai sarrafa kansa

    Siga na asali

    Siga

    Sharadi

    Ƙa'idar ƙaddamarwa

    Dangane da ka'idar Hall mai layi

    Wutar lantarki mai aiki

    5 ± 0.01 V

    Halayen samfur

    Madaidaitan sifofin halayen layi

    Nisa: 0 ~ 38mm

    Babban daidaito: 1% (cikakken kewayon)

    Keɓancewa: na iya siffanta siginar wutar lantarki na analog mai fitarwa, siginar PWM


    Babban ayyuka na firikwensin ƙaura:
    Ci gaba da gano matsayin kama.
    • Ana aika siginar ganowa zuwa ECU don sarrafa kayan aiki ta atomatik.

    Girman injina

    d1rwf

    • canja wuri (1) pts
    • tafiya (2)q9v

    Bayanin Kaya

    Lamba

    Suna

    1

    Sensor shugaban

    2

    Tushen zafi zafi

    3

    jagora

    4

    Matsa waya

    5

    kumfa


    Matsayin shigarwa

    Matsayin shigarwa9or
    An raba firikwensin ƙaura zuwa sassa biyu: magnet da shigar da firikwensin. Ana gyara maganadisu akan clutch, kuma sashin shigar da firikwensin yana daidaitawa akan matsayi mai motsi na clutch, don gano motsin kama.

    Gwajin muhalli da sigogin dogaro

    Lamba

    Gwaji abu

    Yanayin gwaji

    Bukatar aiki

    Gwaji misali

    1

    Duban bayyanar

    Gwaji kamar haka:

    1 Bincika ko akwai wani lalacewa, lalacewa ko wuce gona da iri na sassan allura da wayoyi;

    2 Yi amfani da microscope kamar yadda ake buƙata don tabbatar da cewa sassan ba su da kyau;

    Haɗu da buƙatun daidaitattun bayyanar

    Matsayin kasuwanci

    2

    Gwajin insulation

    Ana gwada juriya na insulation kamar haka:

    1 Gwajin ƙarfin lantarki: 500V;

    2 Lokacin gwaji: 60s;

    3 Gwajin abu: tsakanin tasha da gidaje;

    Juriya na Insulation ≥100MΩ

    Matsayin kasuwanci

    3

    Juriya gwajin ƙarfin lantarki

    Gwaji kamar haka:

    1 Aiwatar da 50HZ, 550V AC ƙarfin lantarki tsakanin sassan rufin juna da ke kusa da jikin mai gudanarwa da gidaje;

    2 Rike na 1 min;

    rashin lalacewa

    QC/T 413-2002

     

    4

    Gwajin aiki

    Gwaji kamar haka:

    1 5V± 0.01V DC samar da wutar lantarki;

    2 Musamman zafin jiki: -40 ℃, 25 ℃, 90 ℃, 125 ℃;

    3 Kowane wurin zafin jiki yana da kwanciyar hankali don 1h;

    4 Yi rikodin siginar fitarwa na matsayi ɗaya a takamaiman zafin jiki;

    A kowane wurin zafin jiki, bambanci a wuri ɗaya bai wuce 1% ba.

    Matsayin kasuwanci

    5

    Gwajin overvoltage

    Gwaji kamar haka:

    1 Wutar lantarki mai aiki: 15V don 60min;

    2 Zazzabi: 25 ± 5 ℃;

    Aikin samfurin al'ada ne bayan gwajin

    Matsayin kasuwanci

    6

    Juya ƙarfin lantarki gwajin

    Gwaji kamar haka:

    1 Wutar lantarki mai aiki: juyi ƙarfin lantarki na 5V, mai dorewa 1min;

    2 Zazzabi: 25 ± 5 ℃;

    Aikin samfurin al'ada ne bayan gwajin

    Matsayin kasuwanci

    7

    Gwajin juriyar ƙarancin zafin jiki

    Gwaji kamar haka:

    1 Sanya samfurin a cikin akwatin zafi akai-akai a -40 ℃ na 8h;

    2 Yanayin aiki: Yanayin aiki na yau da kullun;

    Bayan gwajin samfurin, babu fashewa a saman harsashin filastik, kuma aikin yana da al'ada yayin gwajin da kuma bayan gwajin.

    GB/T 2423.1,

    QC/T 413-2002

     

    8

    Gwajin juriya mai girma

    Gwaji kamar haka:

    1 Sanya samfurin a cikin akwatin zafi akai-akai a 125 ℃ na 8h;

    2 Yanayin aiki: Yanayin aiki na yau da kullun;

    Bayan gwajin samfurin, saman ba shi da fasa da kumfa, kuma aikin yana da al'ada yayin gwajin da kuma bayan gwajin.

    GB/T 2423.1,

    QC/T 413-2002

     

    9

    Juriya ga canjin yanayin zafi

    Gwaji kamar haka:

    1 Sanya a -40 ° C na tsawon sa'o'i 2 kuma a 125 ° C na awanni 2, lokacin canja wuri bai wuce minti 2.5 ba, kuma sake zagayowar shine sau 5.

    2 Yanayin aiki: Yanayin aiki na yau da kullun;

    Bayan gwajin samfurin, saman ba shi da fasa da kumfa, kuma aikin yana da al'ada yayin gwajin da kuma bayan gwajin.

    GB/T 2423.22,

    QC/T 413-2002

     

    10

    Juriya ga canje-canje na cyclic a yanayin zafi da zafi

    Gwaji kamar haka:

    1. 10 hawan keke na hade zazzabi / danshi gwajin sake zagayowar da aka yi tsakanin -10 ℃ da 65 ℃;

    2 Yanayin aiki: Yanayin aiki na yau da kullun;

    Bayan gwajin samfurin, saman ba shi da fasa da kumfa, kuma aikin yana da al'ada yayin gwajin da kuma bayan gwajin.

    GB/T 2423.34,

    QC/T 413-2002,

    Matsayin kasuwanci

     

    11

    Gwajin hana wuta

    Gwaji kamar haka:

    1 Ƙananan samfuran tsiri tare da tsayin 127mm, nisa na 12.7mm da matsakaicin kauri na 12.7mm an gudanar da su a cikin ɗakin gwaji mara iska;

    2. Haɗa saman ƙarshen samfurin (6.4mm) tare da matsi akan goyan baya, kuma ku ci gaba da tsayin daka na samfurin a tsaye;

    3 Ƙarshen ƙarshen samfurin shine 9.5mm daga bututun fitila da 305mm daga busassun auduga;

    4. Haske Bunsen burner kuma daidaita shi don samar da harshen wuta mai launin shuɗi tare da tsawo na 19mm, sanya harshen wuta na Bunsen a ƙananan ƙarshen samfurin, kunna shi don 10s, sannan cire harshen wuta (aƙalla 152mm nesa daga. gwajin), da kuma rikodin lokacin ƙonewar wuta na samfurin;

    Ya dace da matakin V-1, wato, bayan an ƙone samfurin na tsawon shekaru 10 sau biyu, wutar ta ƙare a cikin 60s, kuma babu konewa da zai iya fadowa.

    Farashin UL94

     

    12

    Juriya na ruwa (IPX 5)

    Gwaji kamar haka:

    1 Juyawa gudun: 5 ± 1 rpm;

    2. Ruwa mai nisa: 100-150mm;

    3 Wurin feshin ruwa: 0°, 30°

    4 Gudun ruwa na ruwa: 14-16 L / min;

    5 Ruwan ruwa: 8000-10000 kPa;

    6 Ruwa zafin jiki: 25 ± 5 ℃;

    7 Lokacin fesa ruwa: 30s kowace kwana;

    8 Yanayin aiki: Yanayin aiki na yau da kullun;

    Tsarin gwaji da aikin gwajin bayan gwajin

    Na al'ada, babu samfur bayan gwajin

    Margin, juriya na matsa lamba na al'ada ne

     

    GB4208-2008

     

    13

    Gwajin lodin sinadarai

    Gwaji kamar haka:

    1 Reagent:

    ⑴ fetur;

    ⑵ man inji;

    ⑶ man watsa;

    ⑷ ruwan birki;

    2 Yanayin aiki: Yanayin aiki na yau da kullun;

    ③ A jika kayan mai na sama na tsawon mintuna 10;

    ④ Dry don bushewa a dakin da zafin jiki na minti 10;

    ⑤ 100 ℃ yanayi na 22h;

    Babu lalacewa da lalacewa bayan gwaji ko canza launi, tsarin gwaji da gwaji

    Aikin bayan gwajin ya kasance na al'ada

     

    GB/T 28046.5

     

    14

    Hazo mai jure gishiri

    Gwaji kamar haka:

    1 Zagayen feshin gishiri shine 24h;

    2 8h fesa da tsayawa ga 16h;

    3. Yanayin aiki: yanayin aiki na al'ada;

    4. Gishiri SPRAY gwajin sake zagayowar na 4 sau;

    5 Gwajin zafin jiki: 25 ± 5 ℃

     dd1pcr

     

     

    Samfurin ba shi da tsatsa bayan gwajin

    Zazzagewa, yayin aikin gwaji da kuma bayan gwajin

    aikin al'ada

    GB/T 2423.17,

    QC/T 413-2002,

    Matsayin kasuwanci

    15

    gwajin girgiza

    Gwaji kamar haka:

    1 Don gyara samfurin akan teburin gwajin jijjiga kuma kasance cikin matsayi na yau da kullun

    2 Yanayin aiki: Yanayin aiki na yau da kullun;

     

     

    A wajen samfurin bayan gwajin

    Crack, babu sassautawa, tsarin gwaji

    Kuma aiki na yau da kullun bayan gwajin

    GB/T 2423.10

     

    16

    gwajin faɗuwa kyauta

    Yi gwajin kamar haka:

    1 Samfurin lamba: 3 samfurori

    2. Yawan saukad da kowane samfurin: 2 sau;

    3 Yanayin aiki: babu aiki ba tare da wutar lantarki ba;

    4 digo: 1m faɗuwa kyauta;

    5. Tasiri fuska: kankare ƙasa ko farantin karfe;

    6 Drop direction: 3 samfurori suna da nau'o'in axial daban-daban, tare da digo na biyu da digo na farko na kowane samfurin.

    Sauke don ɗaukar wannan axial iri ɗaya daban-daban;

    7 zazzabi:23±5℃.

    Ba a yarda da lalacewa marar ganuwa,

    A cikin lamuran da basu shafi aikin ba

    Ƙananan, ƙyale harsashi ya zama ƙananan

    Lalacewa, aikin samfurin bayan gwajin

    al'ada

     

    GB/T2423.8

     

    17

    Zagayen filogi da filogi na mai haɗawa

    Yi gwajin kamar haka:

    Za a gwada samfuran aƙalla sau 10 a matsakaicin saurin 50mm / min ± 10mm / min bisa ga ƙayyadaddun samfur.

    Mai haɗin haɗin yana nan daidai kuma tashar ba ta canzawa

    Form, iko da watsa sigina

    talakawa

    Matsayin kasuwanci

     

    18

    Ƙarfin haɗin kai na mai haɗawa

     

    Yi gwajin kamar haka:

    1 gyara ƙarshen namiji na mai haɗawa (tare da taron famfo na lantarki) da ƙarshen mace (tare da kayan aiki na waya) tare da na'urar sakawa;

    2 saka ƙarshen namiji a cikin soket ɗin ƙarshen iyaye a matsakaicin saurin 50mm / min ± 10mm / min.

    Matsakaicin ƙarfin daidaitawa zai zama 75N

     

    Matsayin kasuwanci

    19

    Ja na makale mahada

    fitar da ƙarfi

     

    Yi gwajin kamar haka:

    An gyara samfurin tare da na'urar sakawa kuma an yi amfani da shi tare da saurin gudu na 50mm / min ± 10mm / min a cikin jagorar axial don yin rikodin ƙarfin ja.

    Ƙarfin ja na mahaɗin makale ba zai zama ƙasa da 110N ba.

     

    Matsayin kasuwanci


    Leave Your Message